Have a question

Games, Movies, TV, YouTube, Books and Music - discuss it all here!

Have a question

Postby Williamhdc » Tue Jul 25, 2017 7:00 pm

Chó là loài vật nuôi gần gũi, thân thiện với con người từ xưa đến nay. Tuy nhiên có bao giờ trong giấc mơ của mình bạn lại thấy một chú chó đáng yêu bỗng nhiên trở nên dữ tợn, thậm chí là tấn công bạn chưa? Bạn có hoang mang và muốn biết giấc mơ ẩn chứa điềm báo gì không? Bạn hãy cùng các chuyên gia dự đoán ket qua xo so 3 mien giải mã bí mật ẩn chứa trong việc nằm mơ thấy chó cắn nhé.

Chó luôn được coi là người bạn tốt, thân thiết với con người từ xưa đến nay. Loài chó được thuần dưỡng từ cách đây 12.000 năm. Khi được con người nuôi dưỡng thì chó dần trở thành một loài vật nuôi thông minh, luôn trung thành và có mối quan hệ gắn kết, đặc biệt là với người chủ của mình.

Trong nền văn hóa tâm linh tại nhiều quốc gia nhất là trung quốc, việt nam thì chó tượng trưng cho con vật thủy chung, có tính cách nhanh nhạy, có nơi chó còn được thờ cúng nữa. Do đó mà việc kiêng thịt chó xuất phát từ quan niệm, tư tưởng này.

Tại các quốc gia phương tây, hồi giáo thì loài chó luôn được con người yêu thương và bảo vệ, việc giết chó để làm thịt cũng như việc ăn thịt chó là hành vi tàn bạo, bị cấm, thậm chí là người vi phạm sẽ phải chịu hình phạt từ hệ thống pháp luật đấy. Do đó khi đi du lịch thì bạn nên nhớ tìm hiểu văn hóa của nước mình sẽ đặt chân tới để tránh phạm phải những điều cấm kỵ.

Image
Giải mã giấc mơ thấy chó cắn

Nếu trong giấc mơ của mình mà bạn thấy bản thân đang nuôi nấng, chăm sóc chú chó nhỏ đáng yêu thì bạn đang có cuộc sống bình yên, bạn thấy hài lòng với hiện tại, không để mình bị chi phối bởi người ghét mình hay việc ngoài ý muốn. Có như vậy thì bạn mới làm được những việc lớn, hoàn thành được mục tiêu mà mình đã đặt ra.

Nếu bạn thấy chính mình bị một con chó to lớn và hung hãn đuổi và bạn không biết nên làm gì để có thể thoát khỏi tình huống này trừ việc bỏ chạy thì bạn đang rơi vào giai đọan khó khăn và bế tắc ở trong cuộc sống, bạn chỉ muốn buông xuôi, không dám đối mặt với áp lực đang đè nặng mình. Bạn cũng đừng nên lo lắng quá, ý nghĩa của giấc mơ chỉ mang tính chất tham khảo, mọi việc thành hay bại chủ yếu dựa vào bản lĩnh của bạn.

Các chuyên gia dự đoán kết quả xổ số miền bắc trực tiếp thông qua việc giải mã giấc mơ cho biết nếu ở trong mơ bạn thấy bản thân mình lại bị chó cắn vào chân thì điều này có nghĩa bạn mất đi khả năng tự vệ, cân bằng những khía cạnh trong cuộc sống. Tốt nhất bạn nên tìm cách để dung hòa và giải quyết mọi chuyện một cách triệt để hơn.

Giấc mơ bị chó cắn cũng là điềm báo cho biết bạn đang lưỡng lự khi phải tiếp cận tình huống mới hay là bạn không muốn đi tiếp về phía trước cùng với mục tiêu mình đặt ra trước đó. Điều này là không tốt một chút nào, nếu như bạn không suy nghĩ lại thì nó có thể cản trở tương lai của chính bạn đấy.

Image
Mơ thấy chó cắn thì nên đánh lô đề con số nào

Chó luôn được coi là người bạn trung thành, tri kỉ của con người. Mơ thấy bị chó cắn là bạn sắp phải đối mặt sự phản bội từ người thân. Bạn nên cẩn thận và hãy xem xét lại những mối quan hệ bên cạnh mình nhé, cố gắng từng tin tưởng bất kỳ ai trong những hoàn cảnh nhạy cảm, nếu không thì bạn sẽ phải gánh chịu hậu quả to lớn cho sự cả tin của mình đấy.

Nếu như nằm mơ thấy mình bị chết sau khi bị chó cắn thì giấc mơ này muốn cho bạn thấy bản thân và tinh thần đang bị cảm xúc, ý nghĩ tiêu cực lấn át. Bạn quan tâm đến những tiểu tiết, dồn nén tất cả để tự tạo ra áp lực cho mình, điều này khiến cho bạn thấy mệt mỏi, không tìm ra được phương hướng giải quyết vấn đề.

Nếu thấy người thân mình bị chó cắn tức là người đó sẽ gặp nguy hiểm, bị nhiều chó cắn cùng một lúc thì người nằm mơ sẽ gặp phải nhiều rắc rối trong công việc.

Nếu mơ thấy mình bị chảy nhiều máu khi bị chó cắn thì có nghĩa là chuyện tình cảm của bạn tưởng chừng như đã không thể níu kéo nữa lại có cơ hội xoay chuyển tình thế, được cả hai bên cùng níu giữ. Nhưng bạn vẫn còn phải đối mặt với rất nhiều biến cố, bất ổn khác nhau. Có thể là bạn tự ti về ngoại hình, cảm thấy bản thân mình không hoàn hảo trong mắt một người nào đó.

Chó cũng là loài vật đại diện cho sự bảo vệ và che chở nhưng nếu bị cắn lại mang tới cảm giác lo sợ. Việc này cũng xuất phát từ suy nghĩ, hành động tiêu cực. Mơ thấy bị chó cắn đuổi cũng có nghĩa là ở trong tiềm thức của bạn đã thấy được dấu hiệu lừa gạt và lợi dụng từ những người mà bạn tin tưởng. Nó cũng phản ánh quyết tâm, mong muốn được cống hiến để bảo vệ ai đó.

Nằm mơ thấy mình bị chó cắn thì nên đánh đề số 96. Bạn hãy theo dõi kết quả XSTP để biết mình có trúng giải không nhé. Chúc bạn gặp nhiều may mắn!
Williamhdc

My pets
My items
My wishlist
My gallery
My scenes
My dressups
Trade with me